หน้าหลัก
ทีมฟุตบอล ได้รับถ้วยรางวัล ท่านรองผู้ว่าราชการจังหวัดลำพูน
![](https://scontent.fbkk10-1.fna.fbcdn.net/v/t1.0-9/20881977_1843992055627213_2794012211892353446_n.jpg?oh=83d16838251c6593095b72014b9ae516&oe=5A19E6C9)
ขอแสดงความยินดี กับ ทีมฟุตบอล รร.สาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏเชีียงใหม่ ได้เข้าร่วมการแข่งขันรายการ ap sport youth cup ครั้งที่ 2 ระหว่างวันที่ 13-14 สิงหาคม 2560 ชิงถ้วยรางวัล ของ ท่านรองผู้ว่าราชการจังหวัดลำพูน ณ สนามฟุตบอลหญ้าเทียม ap soccer จ.ลำพูน ผลการแข่งขัน ได้รางวัลรองชนะเลิศอันดับ 1 รุ่นอายุไม่เกิน 10 ปี เป็นเกียรติให้แก่โรงเรียนสืบไป
![](https://scontent.fbkk10-1.fna.fbcdn.net/v/t1.0-9/20842283_1843993505627068_9137526821418904049_n.jpg?oh=f5fb5ed80f8dc95bfd0ec5e01aa5d0c3&oe=5A2CBE64)
รายละเอียดอื่นๆ ติดตามได้ที่เฟสบุ๊ค โรงเรียน ได้ที่ >>> ที่นี่ได้เลยนะครับ