หน้าหลัก
ขอแสดงความยินดี กับนักกีฬาว่ายน้ำ รายการ กกท.5 ต้านยาเสพติด ครั้งที่ 3
![](https://scontent.fbkk10-1.fna.fbcdn.net/v/t1.0-9/32498233_1621669404615133_7339208306877005824_n.jpg?_nc_cat=0&oh=54397868460d0a21cc976a734169da22&oe=5B777044)
ขอแสดงความยินดี กับ เด็กชายปราชญ์ มาลัย นักกีฬาว่ายน้ำ รุ่น 9 ปี นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 การแข่งขันว่ายน้ำ กกท.5 ต้านยาเสพติด ครั้งที่ 3 ณ สระว่ายน้ำ สนามกีฬาสมโภชน์เชียงใหม่ 700 ปี เมื่อวันที่ 12-13 พฤษภาคม 2561 ที่ผ่านมา ผลปรากฎว่า ได้คว้าถ้วยรางวัล และ เหรียญรางวัล ดังนี้
1 เหรียญทอง
5 เหรียญเงิน
4 เหรียญทองแดง
และ ได้ครองถ้วยรางวัลชนะเลิศอันดับ2
รายละเอียดอื่นๆ ติดตามได้ที่เฟสบุ๊ค โรงเรียน ได้ที่ >>> ที่นี่ได้เลยนะครับ