![](https://scontent.fbkk10-1.fna.fbcdn.net/v/t1.0-9/31961504_1614345558680851_3652094018449309696_n.jpg?_nc_cat=0&oh=2d1834af5f14a88c3aaa11756cfabe3a&oe=5BA6E88F)
ขอแสดงความยินดีกับเด็กชายปราชญ์ มาลัย นักกีฬาว่ายน้ำ รุ่น 9 ปี ได้รับรางวัล 3 เหรียญทองพร้อมถ้วยรางวัลชนะเลิศ อันดับ 5 และ เด็กชายณัฏฐชัย ลิมปิสวัสดิ์ ได้รับรางวัล 7 เหรียญทอง พร้อมถ้วยรางวัลนักกีฬายอดเยี่ยม อันดับ 4 ในการแข่งขันพระยาพิชัยแชมป์เปี้ยนชิพ ครั้งที่ 3 ระหว่างวันที่ 5-6 พฤษภาคม 2561 ณ สระว่ายน้ำโรงเรียนลับแลพิทยาคม จังหวัดอุตรดิตถ์
รายละเอียดอื่นๆ ติดตามได้ที่เฟสบุ๊ค โรงเรียน ได้ที่ >>> ที่นี่ได้เลยนะครับ